Máy nén khí Puma PK-0260 0.5HP 220V chất lượng tốt
Máy nén khí là một thiết bị được sử dụng để chuyển đổi năng lượng điện năng thành năng lượng động lực bằng cách sử dụng khí nén. Một lượng không khí lớn được đưa vào trong thiết bị và được nén lại dưới áp suất cao, khi áp suất trong bình đạt mức giới hạn thì dừng lại. Máy nén khí thường được ứng dụng trong công việc bơm hơi, làm sạch, cung cấp cho các công cụ nén khí…
Thông số kĩ thuật của Máy nén khí Puma PK-0260 0.5HP 220V
Hình ảnh máy nén khí
Thông số kĩ thuật của Máy nén khí Puma PK-0260 0.5HP 220V
| Model | PK 0260 |
| Xuất xứ | Đài Loan |
| Hãng sản xuất | Puma |
| Điện áp sử dụng | 220 V |
| Áp lực làm việc | 8 kg/cm2 |
| Áp lực tối đa | 10 kg/cm2 |
| Bình chứa khí | 60 lít |
| Lưu lượng | 105 lít/phút |
| Kích thước | 103x46x141 cm |
| Trọng lượng | 64 kg |
Bảo hành
| 12 tháng |
Hình ảnh máy nén khí
Tham khảo bài viết: Vì sao máy nén khí Puma lại được sử dụng phổ biến nhất?

Nhận xét
Đăng nhận xét