Máy nén khí Puma PK 100300 10HP 380V chất lượng cao
Thương hiệu máy nén khí Puma được đông đảo người tiêu dùng lựa chọn bởi lý do đầu tiên đó là thiết bị này có độ bền rất tốt, thời gian sử dụng rất cao, máy có chất lượng rất tốt, giá thành hợp lý phù hợp với mọi đối tượng.
Thông số kĩ thuật của Máy nén khí Puma PK 100300 10HP 380V
Thông số kĩ thuật của Máy nén khí Puma PK 100300 10HP 380V
| Model | PK 100300 |
| Xuất xứ | Đài Loan |
| Hãng sản xuất | Puma |
| Công suất | 10 HP |
| Điện áp sử dụng | 380 V |
| Áp lực làm việc | 8 kg/cm2 |
| Áp lực làm việc max | 10 kg/cm2 |
| Bình chứa khí | 300 lít |
| Tốc độ vòng quay | 820 vòng/phút |
| Lưu lượng | 1538 lít/phút |
| Số xi lanh đầu nén | 3 |
| Trọng lượng | 362 kg |
| Kích thước | 1910x760x1210 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Hình ảnh máy nén khí
Tham khảo bài viết: Máy nén khí được sử dụng để làm gì?

Nhận xét
Đăng nhận xét