Máy nén khí Puma PK-1090 1HP 220V
Máy nén khí Puma là thiết bị máy nén khí được ưa chuộng nhất hiện nay bởi máy nén khí Puma được nhập khẩu chính hãng từ Đài Loan, sử dụng máy nén khí Puma đảm bảo hiệu năng cũng như chất lượng sản phẩm. Bên cạnh đó máy lại có mẫu mã đa dạng, giá cả phải chăng nên thu hút được rất nhiều nhà đầu tư sử dụng.
Thông số kĩ thuật của Máy nén khí Puma PK-1090 1HP 220V
Hình ảnh máy nén khí
Thông số kĩ thuật của Máy nén khí Puma PK-1090 1HP 220V
| Model | PK 1090 |
| Xuất xứ | Đài Loan |
| Hãng sản xuất | Puma |
| Điện áp sử dụng | 220 V |
| Áp lực làm việc | 8 kg/cm2 |
| Áp lực tối đa | 10 kg/cm2 |
| Bình chứa khí | 90 lít |
| Lưu lượng | 185 lít/phút |
| Số xi lanh đầu nén | 2 |
| Kích thước | 1060x490x850 mm |
| Trọng lượng | 84 kg |
Bảo hành
| 12 tháng |
Hình ảnh máy nén khí
Tham khảo bài viết: Những tính năng nổi bật của máy nén khí

Nhận xét
Đăng nhận xét