Máy nén khí Puma PK 150300 15HP 380V Lạc Hồng
Thiết bị máy nén khí được coi như là một thiết bị không thể thiếu trong cuộc sống hằng ngày của chúng ta bởi máy nén khí có vai trò trong rất nhiều lĩnh vực khác nhau. Thiết bị máy nén khí có cấu tạo rất gọn gàng, giá thành hợp lý, dễ dàng tháo lắp và bảo dưỡng.
Thông số kĩ thuật của Máy nén khí Puma PK 150300 15HP 380V
| Model | PK150300 |
| Xuất xứ | Đài Loan |
| Hãng sản xuất | Puma |
| Công suất | 15 HP |
| Điện áp sử dụng | 380 V |
| Áp lực làm việc | 8 kg/cm2 |
| Áp lực làm việc max | 10 kg/cm2 |
| Bình chứa khí | 300 lít |
| Tốc độ vòng quay | 648 vòng/phút |
| Lưu lượng | 2198 lít/phút |
| Số xi lanh đầu nén | 3 |
| Trọng lượng | 534 kg |
| Kích thước | 1910x760x1420 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Hình ảnh máy nén khí
Tham khảo bài viết: Vì sao máy nén khí Puma lại được sử dụng phổ biến nhất?

Nhận xét
Đăng nhận xét