Máy nén khí Puma PK 150300 15HP 380V chất lượng cao
Thiết bị máy nén khí được coi như là một thiết bị không thể thiếu trong cuộc sống hằng ngày của chúng ta nói chung và trong ngành xây dựng nói riêng. Máy nén khí được sử dụng để phun bê tông, kết hợp với thiết bị máy khoan để khoan lỗ, khoan tường, dùng để thông gió khi sử dụng trong các công trường xây dựng.
Thông số kĩ thuật của Máy nén khí Puma PK 150300 15HP 380V
Thông số kĩ thuật của Máy nén khí Puma PK 150300 15HP 380V
| Model | PK150300 |
| Xuất xứ | Đài Loan |
| Hãng sản xuất | Puma |
| Công suất | 15 HP/11.2 Kw |
| Áp lực làm việc | 8 kg/cm2 |
| Áp lực tối đa | 10 kg/cm2 |
| Bình chứa khí | 300 lít |
| Tốc độ vòng quay | 648 vòng/phút |
| Lưu lượng | 2198 lít/phút |
| Số xi lanh đầu nén | 3 |
| Kích thước | 1910x760x1420 mm |
| Trọng lượng | 534 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Hình ảnh máy nén khí
Tham khảo bài viết: Vì sao máy nén khí Puma lại được sử dụng phổ biến nhất?

Nhận xét
Đăng nhận xét