Máy nén khí Puma PK 300500 30HP 380V giá rẻ
Máy nén khí Puma PK 300500 30HP 380V là thiết bị máy nén khí được ưa chuộng nhất hiện nay bới máy nén khí Puma được nhập khẩu chính hãng từ Đài Loan, sử dụng máy nén khí Puma đảm bảo hiệu năng cũng như chất lượng sản phẩm.
Thông số kĩ thuật của Máy nén khí Puma PK 300500 30HP 380V
| Model | PK300500 |
| Xuất xứ | Đài Loan |
| Hãng sản xuất | Puma |
| Công suất | 30 HP |
| Điện áp sử dụng | 380 V |
| Áp lực làm việc | 8 kg/cm2 |
| Áp lực làm việc max | 10 kg/cm2 |
| Lưu lượng | 3800 lít/phút |
| Số xi lanh đầu nén | 4 |
| Trọng lượng | 651 kg |
| Kích thước | 201x84x144 cm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Hình ảnh máy nén khí
Tham khảo bài viết: Những tính năng nổi bật của máy nén khí

Nhận xét
Đăng nhận xét