Máy nén khí Puma PK 5020 5HP 380V chính hãng
Thương hiệu máy nén khí Puma được đông đảo người tiêu dùng lựa chọn bởi lý do đầu tiên đó là thiết bị này có độ bền rất tốt, thời gian sử dụng rất cao, chất lượng rất tốt, giá thành hợp lý phù hợp với mọi đối tượng. Là sự lựa chọn ưu tiên của đa số khách hàng.
Thông số kĩ thuật của Máy nén khí Puma PK 5020 5HP 380V
| Model | PK50250 |
| Xuất xứ | Đài Loan |
| Hãng sản xuất | Puma |
| Công suất | 5HP |
| Điện áp | 7A |
| Áp lực làm việc | 8 kg/cm2 |
| Tốc độ vòng quay | 3450R.P.M |
| Trọng lượng | 194 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Hình ảnh máy nén khí
Tham khảo bài viết: Những tính năng nổi bật của máy nén khí

Nhận xét
Đăng nhận xét