Máy nén khí Puma PK 6060V 3HP 380V
Thương hiệu máy nén khí Puma được đông đảo người tiêu dùng lựa chọn bởi lý do đầu tiên đó là thiết bị này có độ bền rất tốt, thời gian sử dụng rất cao; lý do tiếp theo là máy có mẫu mã đa dạng, chất lượng tốt và giá thành phù hợp với mọi đối tượng.
Thông số kĩ thuật của Máy nén khí Puma PK 6060V 3HP 380V
Hình ảnh máy nén khí
Thông số kĩ thuật của Máy nén khí Puma PK 6060V 3HP 380V
| Model | PK 6060V |
| Xuất xứ | Đài Loan |
| Hãng sản xuất | Puma |
| Công suất | 3 HP |
| Điện áp | 7 A |
| Áp lực làm việc | 8 Bar |
| Tốc độ vòng quay | 3450R.P.M |
| Trọng lượng | 183 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Hình ảnh máy nén khí
Tham khảo bài viết: Máy nén khí được sử dụng để làm gì?

Nhận xét
Đăng nhận xét