Máy nén khí Puma PK 75250 7.5HP 380V giá tốt
Máy nén khí Puma là thiết bị máy nén khí được ưa chuộng nhất hiện nay bởi máy nén khí Puma được nhập khẩu chính hãng từ Đài Loan, sử dụng máy nén khí Puma đảm bảo hiệu năng cũng như chất lượng sản phẩm.
Thông số kĩ thuật của Máy nén khí Puma PK 75250 7.5HP 380V
| Model | PK 75250 |
| Xuất xứ | Đài Loan |
| Hãng sản xuất | Puma |
| Công suất | 7.5 HP |
| Điện áp sử dụng | 380 V |
| Áp lực làm việc | 8 kg/cm2 |
| Áp lực làm việc max | 10 kg/cm2 |
| Bình chứa khí | 250 lít |
| Tốc độ vòng quay | 890 vòng/phút |
| Lưu lượng | 1118 lít/phút |
| Số xi lanh đầu nén | 2 |
| Trọng lượng | 301 kg |
| Kích thước | 16100x700x1150 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Hình ảnh máy nén khí
Tham khảo bài viết: Máy nén khí được sử dụng để làm gì?

Nhận xét
Đăng nhận xét