Máy nén khí Puma Trung Quốc PX 30120 3HP 380V Lạc Hồng
Máy nén khí được ứng dụng rất nhiều trong cuộc sống hằng ngày của chúng ta trong rất nhiều các ngành nghề khác nhau, mỗi ngành nghề máy nén khí lại có một tính năng sử dụng riêng. Trong ngành xây dựng máy nén khí được sử dụng để phun bê tông, kết hợp với thiết bị máy khoan để khoan lỗ, khoan tường, dùng để thông gió.
Thông số kĩ thuật của Máy nén khí Puma Trung Quốc PX 30120 3HP 380V
Thông số kĩ thuật của Máy nén khí Puma Trung Quốc PX 30120 3HP 380V
| Model | PX 30120 |
| Xuất xứ | Đài Loan |
| Hãng sản xuất | Puma |
| Lưu lượng khí nén | 465 lít/phút |
| Áp lực làm việc | 8 kg/cm2 |
| Áp lực tối đa | 10 kg/cm2 |
| Bình chứa khí | 120 lít |
| Kích thước | 132x53x96 cm |
| Trọng lượng | 115 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Hình ảnh máy nén khí
Tham khảo bài viết: Máy nén khí được sử dụng để làm gì?

Nhận xét
Đăng nhận xét