Máy nén khí Puma WD230V 2HP 220V giá rẻ
Thương hiệu máy nén khí Puma được đông đảo người tiêu dùng lựa chọn bởi lý do đầu tiên đó là thiết bị này có độ bền rất tốt, thời gian sử dụng rất cao. Thứ hai thiết bị máy nén khí Puma có chất lượng rất tốt, giá thành hợp lý phù hợp với mọi đối tượng.
Thông số kĩ thuật của Máy nén khí Puma WD230V 2HP 220V
Hình ảnh máy nén khí
Thông số kĩ thuật của Máy nén khí Puma WD230V 2HP 220V
| Model | WD230V |
| Xuất xứ | Đài Loan |
| Hãng sản xuất | Puma |
| Điện áp sử dụng | 220 V |
| Áp lực làm việc | 8 Bar |
| Lưu lượng nén | 181 lít/phút |
| Trọng lượng | 35 kg |
| Kích thước | 46x46x66 cm |
Bảo hành
| 12 tháng |
Hình ảnh máy nén khí
Tham khảo bài viết: Máy nén khí được sử dụng để làm gì?

Nhận xét
Đăng nhận xét