Máy nén khí Puma WDS2X2 4HP 380V chính hãng
Máy nén khí Puma WDS2X2 4HP 380V là thiết bị máy nén khí được ưa chuộng nhất hiện nay bới máy nén khí Puma được nhập khẩu chính hãng từ Đài Loan, sử dụng máy nén khí Puma đảm bảo hiệu năng cũng như chất lượng sản phẩm.
Thông số kĩ thuật của Máy nén khí Puma WDS2X2 4HP 380V
Thông số kĩ thuật của Máy nén khí Puma WDS2X2 4HP 380V
| Model | WDS2X2 |
| Xuất xứ | Đài Loan |
| Hãng sản xuất | Puma |
| Công suất | 4 HP/3KW |
| Lưu lượng nén | 362 lít/phút |
| Áp lực làm việc | 8 kg/cm2 |
| Kích thước | 63x100x50 cm |
| Trọng lượng | 120 kg |
Bảo hành
| 12 tháng |
Hình ảnh máy nén khí
Tham khảo bài viết: Những tính năng nổi bật của máy nén khí

Nhận xét
Đăng nhận xét